แผ่นสล็อตไม้อคอสติกที่เรียบเนียน สําหรับภายในที่เงียบสงบและหรูหรา สีบริสุทธิ์
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| จบซะ: | ปิดผิวเมลามีนสามด้าน |
ภายใน MDF แผ่นเสียง Micro Perforated, แผ่นเสียงเสียงสําหรับผนัง OEM
| ประเภท: | แผงอะคูสติกเจาะรูเล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | 600/1200*600/1200/2400 มม. |
| ความหนา: | 12/15/18มม. หรืออื่นๆ |
แผ่นไม้สล็อตเสียงสําหรับการควบคุมเสียงที่หรูหราและการปรับปรุงภายใน
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
แผนผังหินไม้กระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับ
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| จบซะ: | วีเนียร์/เมลามีน ปิดสามด้าน |
600mm 1200mm ความยาว แผ่นกระจายเสียงไม้ สําหรับเสียงห้องประชุม
| วัสดุฐาน: | ไม้ยางพาราแท้/ไม้สน/HDF |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง 540*ยาว 600/1200/1800/2400*สูง 158มม. |
| ประเภท: | เครื่องฟอกอากาศไม้ WD series |
แผ่นไม้สล็อตเสียงที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับบรรยากาศภายในที่สูงขึ้น
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| จบซะ: | ปิดผิวเมลามีนสามด้าน |
แผ่นแผ่นกระจายเสียงไม้ที่ได้รับการรับรองจาก FSC สําหรับห้องประชุมคอนเสิร์ต สตูดิโอบันทึกเสียง
| วัสดุฐาน: | ไม้ยางพาราแท้/ไม้สน/HDF |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องฟอกอากาศไม้ WD series |
| การบํารุง: | ทําความสะอาดง่าย |
แผ่นผนังกลองประกอบด้วยภาพประดิษฐ์
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| Finish: | Veneer/Melamine Three-side covered |
แผ่นกระจายเสียงจากไม้ยางแข็ง ปรับปรุงการสะท้อนเสียงและความชัดเจน
| วัสดุฐาน: | ไม้ยางพาราแท้/ไม้สน/HDF |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง 600*ยาว 600*สูง 250มม. |
| ประเภท: | เครื่องฟอกอากาศไม้ WD series |
HPL Finish แผ่นผนังเสียงกระเจาะขนาดเล็ก สําหรับผนังและเพดานสตูดิโอ
| การดูดซับเสียง: | 0.8 เอ็นอาร์ซี |
|---|---|
| วัสดุ: | MDF ที่ทนไฟแดง/MDF มาตรฐาน/ |
| ขนาด: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18 มม. |

