ป้องกันเสียง Walnut Acoustic Wood Slat Panels Eco Friendly Engineered Veneer Finish ปรับปรุงความสะอาดของผืนยาง
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
ไม้ฟาเนียร์โอ๊ค แผ่นผนังไม้เสียง สไตล์โมเดิร์น เสียงกันเสียง 0.85NRC
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
แผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นแผ่นผนัง 2400 มม
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม: | E0 เกรด |
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + HDF 12 มม. |
OEM แผ่นเสียงไมโครเปอร์เฟอเรท แผ่นผนังไม้เสียง BS476 PART7 รับรอง
| ประเภท: | แผงอะคูสติกเจาะรูเล็ก |
|---|---|
| ขนาด: | 600/1200*600/1200/2400 มม. |
| ความหนา: | 12/15/18มม. หรืออื่นๆ |
ประสบการณ์เสียงที่ชัดเจนและครอบคลุม
| วัสดุฐาน: | ไม้ยางพาราแท้/ไม้สน/HDF |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง 300/600*ยาว 2400*สูง 100มม. |
| ประเภท: | เครื่องฟอกอากาศไม้ WD series |
การกันความร้อน เสียงไม้ ผนังและเพดาน 0.9NRC ประดับ
| วัสดุฐาน: | เส้นใยขนสัตว์/ซีเมนต์อนินทรีย์ |
|---|---|
| จบซะ: | สีธรรมชาติ/สีทาบ้าน |
| ขนาด: | กว้าง 600/1200*ยาว 600/1200/2400*สูง 15/20/25 มม. |
แผ่นกระจายเสียงไม้ที่พัฒนามากสําหรับการควบคุมเสียงและความชัดเจนที่ดีกว่า
| วัสดุฐาน: | ไม้ยางพาราแท้/ไม้สน/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| ประเภท: | เครื่องฟอกอากาศไม้ WD series |
แผ่นกระจายเสียงที่มีคุณภาพสูง เพื่อผลงานเสียงที่สมดุลและชัดเจน
| Base materiall: | Rubber solide wood/Pine wood/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| Type: | Wooden diffuser WD series |
แผนการกระจายเสียงที่แปรเปลี่ยนที่ออกแบบด้วยความแม่นยํา เพื่อการกระจายเสียงที่ดีที่สุด
| วัสดุฐาน: | ไม้ยางพาราแท้/ไม้สน/HDF |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง 300/600*ยาว 2400*สูง 100มม. |
| ประเภท: | เครื่องฟอกอากาศไม้ WD series |
แผ่นกระจายเสียงจากไม้ เพื่อให้เสียงสมดุลและการออกแบบภายในทรงสไตล์
| วัสดุฐาน: | ไม้ยางพาราแท้/ไม้สน/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| ประเภท: | เครื่องฟอกอากาศไม้ WD series |

