ปานล์เสียงไม้สล็อตสีที่แตกต่างกันตามต้องการ ตอบสนองความต้องการด้านความงาม
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
แผ่นเสียงไม้ที่ทนทานและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับผนังและเพดาน
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
แผ่นเสียงที่มีประสิทธิภาพสูง สําหรับการกันเสียงและการปรับปรุงการออกแบบ
| ชื่อ: | แผงอะคูสติก |
|---|---|
| วัสดุ: | MDF/เกรด A MGO/ไม้เนื้อแข็ง |
| ขนาด: | กว้าง 600/1200*ยาว 600/1200/2400*สูง 12/15 มม. |
แผนเสียง สไตล์ สําหรับ การ ปรับปรุง เสียง และ การ ออกแบบ ภายใน
| ชื่อ: | แผงอะคูสติก |
|---|---|
| วัสดุ: | MDF/เกรด A MGO/ไม้เนื้อแข็ง |
| ขนาด: | กว้าง 600/1200*ยาว 600/1200/2400*สูง 12/15 มม. |
กล่องเสียงกระเจาะเล็กๆ ป้องกันเสียงกระแทกที่มิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| Sound Absorption: | 0.8 NRC |
|---|---|
| Material: | MDF |
| Size: | W600/1200*L600/1200/2400*T15/18mm |
แผ่นเสียงกระเจาะขนาดเล็ก การออกแบบที่นวัตกรรมสําหรับการกันเสียงที่ดีที่สุด
| การดูดซับเสียง: | 0.8 เอ็นอาร์ซี |
|---|---|
| วัสดุ: | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ขนาด: | W600/1200*L600/1200/2400*T15/18 มม. |
แผนเสียงแบบกระเจาะขนาดเล็ก มีประสิทธิภาพสูง และมีสีสันสวยงาม
| การดูดซับเสียง: | 0.8 เอ็นอาร์ซี |
|---|---|
| วัสดุ: | ไม้เอ็มดีเอฟ |
| ขนาด: | W600/1200*L600/1200/2400*T15/18 มม. |
แผ่นกระจายเสียงไม้ระดับพรีเมียม สําหรับการควบคุมเสียงที่ดีกว่าและความชัดเจนเสียงที่เพิ่มขึ้น
| Base materiall: | Rubber solide wood/Pine wood/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| Type: | Wooden diffuser WD series |
แผ่นเสียงไม้สล็อต NRC สูงที่มีลักษณะสวยงามที่ทันสมัยสําหรับภายในพาณิชย์
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400*T21mm |
แผ่นเสียงสถาปัตยกรรม เพื่อความชัดเจนของเสียงและความสอดคล้องของการออกแบบ
| ชื่อ: | แผงอะคูสติกใยไม้ MDF แบบมีร่อง |
|---|---|
| วัสดุพื้นฐาน: | แผ่น MDF ทนไฟ / แผ่น MDF มาตรฐาน / แผ่น MDF เกรด A |
| ปลายผิว: | วีเนียร์ / เมลามีน / HPL |

