แผ่นเสียงไม้สล็อตไร้เวลา สําหรับภายในที่สอดคล้อง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| จบซะ: | วีเนียร์/เมลามีน ปิดสามด้าน |
พรีเมียมด้วยวัสดุที่มิตรต่อสิ่งแวดล้อม ไม้ แผ่นเสียงสําหรับพื้นที่ที่หรู
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
สีหลากหลายเพื่อเลือกไม้ Slat แผ่นเสียงสําหรับผนังภายใน
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
การออกแบบศิลปะและความสวยงาม แผ่นเสียงที่มีช่องสําหรับห้องประชุม
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
ตัวเลือกการออกแบบที่สามารถปรับแต่งได้ แผ่นเสียงกระจกสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
Noise Reduction Wood Slat Acoustic Panel For Studios And Theaters Wall And Ceiling
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400*T21mm |
แผ่นเสียงไม้สล็อตที่ทันสมัยที่มีการสนับสนุน PET เฟลท์สําหรับผนังและเพดาน
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400*T21mm |
ปรับปรุงการดูดซึมเสียงด้วยแผ่นเสียงที่มีรูว์สําหรับสตูดิโอและโรงภาพยนตร์
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| ปลายผิว: | วีเนียร์ / เมลามีน / HPL |
พานีลเสียง NRC สายคันสูงที่มีความสวยงามที่ทันสมัยสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| วัสดุพื้นฐาน: | แผ่น MDF ทนไฟ / แผ่น MDF มาตรฐาน / แผ่น MDF เกรด A |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
แผ่นเสียงไม้สล็อตที่ทันสมัย นวัตกรรมและสามารถปรับแต่งได้
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |

