แผ่นเสียงไม้สล็อตหรู สวยและประสิทธิภาพ
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| จบซะ: | วีเนียร์/เมลามีน ปิดสามด้าน |
โมเดิร์น โลคัสเซียส ต้นไม้สล็อต แผ่นเสียง หรูหรา Finish For Studio
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| จบซะ: | วีเนียร์/เมลามีน ปิดสามด้าน |
แผ่นเสียงไม้ที่ทนทานและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับผนังและเพดาน
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
แผ่นเสียงไม้สล็อตเพื่อลดเสียงและความสอดคล้องภายใน
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
แผ่นเสียงไม้สล็อตระดับพรีเมียม สําหรับการจัดการเสียงดังอย่างมีประสิทธิภาพและภายในที่ทรงสไตล์
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
ผนังกระดาษเสียง 3 ด้าน หนา 21 มม
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม: | E0 เกรด |
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
แผ่นเสียงไม้สล็อตอลังการสําหรับภายในที่ทันสมัยและการจัดการเสียง
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
แผ่นเสียงประดับผ้าที่มีพอลิเอสเตอร์ไฟเบอร์ที่มีประสิทธิภาพสูง
| วัสดุฐาน: | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด: | W600/800/1220 *ยาว 2440/2600/2800/3000*ที 9/12มม. |
| จบซะ: | ผ้า |
แผ่นเสียงประดับหนัง ที่ติดตั้งง่าย สําหรับตกแต่งภายใน
| วัสดุฐาน: | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด: | W600/800/1220 *ยาว 2440/2600/2800/3000*ที 9/12มม. |
| จบซะ: | หนัง |
ป้ายประกอบการประกอบการ
| วัสดุฐาน: | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด: | W600/800/1220 *ยาว 2440/2600/2800/3000*ที 9/12มม. |
| จบซะ: | หนัง |

