พานีลเสียงศิลปะที่กําหนดเอง พานีลกันเสียงศิลปะ ป้องกันไฟชั้น A
| รายละเอียดการบรรจุ: | บริการพิมพ์โลโก้พาเลทพร้อมมุมป้องกันสำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 2 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | TT : มัดจำ 50% ส่วนที่เหลือก่อนส่งสินค้า |
แผ่นเสียงไม้สล็อตสไตล์ สําหรับการลดเสียงและความสอดคล้องทางสายตา
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
แผ่นเสียงไม้สล็อตที่ใช้งานได้และมีสไตล์ เพื่อปรับปรุงเสียง
| การดูดซับเสียง: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
พานเสียงไม้สล็อตที่ทันสมัย Melamine ปิดการลดเสียง
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
แผ่นเสียงไม้สล็อต เพื่อเพิ่มการดูดซึมเสียงและความสวยงามทางธรรมชาติ
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
การกันเสียงภายใน แผ่นเสียงกระจก 2440 มม.
| วัสดุฐาน: | แผ่นทนไฟและ MDF |
|---|---|
| ปลายผิว: | เมลามีน |
| ขนาดมาตรฐาน: | 133/197*2440mm มาตรฐานอื่นๆ ที่กำหนดเอง |
Melamine MDF แผ่นเสียงกระจก 133x2440mm 197x2440mm สําหรับเพดานและผนัง
| วัสดุฐาน: | แผ่นทนไฟและ MDF |
|---|---|
| จบซะ: | เมลามีน |
| ขนาดมาตรฐาน: | 133/197*2440mm มาตรฐานอื่นๆ ที่กำหนดเอง |
แผ่นเสียงไม้ที่พัฒนามากสําหรับการออกแบบและการลดเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| จบซะ: | วีเนียร์/เมลามีน ปิดสามด้าน |
แผ่นเสียงไม้ที่สามารถปรับแต่งได้ สําหรับภายในที่เงียบสงบและมีสไตล์
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
|---|---|
| ขนาด: | กว้าง600*ยาว2400*หนา21มม. |
| จบซะ: | วีเนียร์/เมลามีน ปิดสามด้าน |
แผ่นเสียงไม้พรีเมี่ยมสําหรับเสียงและสไตล์ที่ละเอียด
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 9 มม. + MDF 12 มม. |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |

